తక్కువ ఈఎంఐతో బజాజ్ పల్సర్ 150!!

1 min read

Times of Nellore –✒కోట సునీల్ కుమార్✒ –కొత్తగా బైక్ కొనుగోలు చేయాలని ఆలోచిస్తున్నారా? అది కూడా బజాజ్ కంపెనీ బైక్ ఇంటికి తీసుకెళ్లాలని యోచిస్తున్నారా? అయితే మీకోసం ఒక ఆప్షన్ అందుబాటులో ఉంది. తక్కువ ఈఎంఐ ఆప్షన్‌తో మీరు బజాజ్ బైక్‌ను ఇంటికి తీసుకెళ్లొచ్చు. ఇది ఎలానో ఇప్పుడు తెలుసుకుందాం. మీరు బజాజ్ పల్సర్ 150 నియోన్ బీఎస్ 6 బైక్ కొనుగోలు చేయాలని భావిస్తే.. మీరు కొంత డౌన్ పేమెంట్ కట్టాలి. మీ రూ.11 వేలు కట్టారని అనుకుందాం. ఇంకా ఎక్కువ కడితే మంచిదే. బైక్ ధర రూ.1.12 లక్షలుగా ఉంది. మీరు రూ.11 వేలు కడితే.. రూ.లక్షకు రుణం తీసుకోవాలి. మీరు బ్యాంక్ లేదా ఇతర ఆర్థిక సంస్థల నుంచి టూవీలర్ లోన్ పొందొచ్చు. 9.7 శాతం వడ్డీ రేటుకు లోన్ తీసుకున్నారని భావిస్తే.. ఇప్పుడు మీకు నెలకు రూ.3,600 ఈఎంఐ పడుతుంది. ఇలా మీరు 36 నెలలు కట్టాలి. రూ.3,600 ఎక్కువ అనుకుంటే మీరు లోన్ టెన్యూర్ పెంచుకోవచ్చు. మీరు ఐదేళ్లకు లోన్ టెన్యూర్ పెట్టుకుంటే.. అప్పుడు నెలకు ఈఎంఐ రూ.2,500 పడుతుంది.

ఇకపోతే ఈ బజాజ్ బైక్‌లో 150 సీసీ ఇంజిన్ ఉంటుంది. డిస్క్ బ్రేక్స్ ఆప్షన్‌లో లభిస్తోంది. ట్యూబ్‌లెస్ టైర్లు ఉంటాయి. సింగిల్ ఛానల్ ఏబీఎస్ ఫీచర్ కూడా ఉంది.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *